MATHEMATICS CLASS XVIII
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao?

2 posters

Go down

Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao? Empty Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao?

Bài gửi  Dathaonguyen Sun Aug 22, 2010 7:25 pm

Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao?
Có nên không khi mà tao lại yêu chính đứa bạn mà mình xưng hô là tao – mày? Biết chắc câu trả lời là không, nhưng tại sao tao vẫn cầm điện thoại nhắn tin cho mày: “tao nhớ mày kinh khủng!”.

Nhiều khi tự dặn lòng mình là không nên như vậy, nhưng trớ trêu thay, lý trí tao không điều khiển được cảm xúc của con tim mình. Dẫu biết rằng không nên, nhưng tại sao tao vẫn nhớ mày, nhiều lúc nhớ mày tự nhiên bật khóc…

Có nên không khi mà tao lại yêu chính người bạn thân của mình? Yêu chính đứa bạn mà mình xưng hô là tao - mày? Biết chắc mười mươi câu trả lời là không, nhưng tại sao tao vẫn cầm điện thoại nhắn tin cho mày: “tao nhớ mày kinh khủng!”.
.....

Vẫn biết rằng không nên mạo hiểm đánh đổi tình bạn gắn bó trong suốt mấy năm qua của mình. Nhưng mày ơi, sao dạo này tao hình như mất hết kiểm soát thì phải? Tao biết mày hiểu tình cảm của tao… Ngày trước mỗi khi có người hỏi sao mà tao vẫn chưa có người yêu, mày đều kích tao và nói rằng tao ế dài, làm gì có ma nào thèm! Có phải thực tâm mày nghĩ như vậy không? Mày có biết rằng một phần lý do đấy là do tim tao đã có chủ, mà chủ nhân đấy chính là mày không?

. . . . .
(st)
Dathaonguyen
Dathaonguyen
Math cơ bản
Math cơ bản

Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao? Empty Re: Nhỡ 'tao' yêu 'mày' thì sao?

Bài gửi  traitimhoangduong Tue Sep 21, 2010 11:36 pm

nhỡ yêu thì thôi chứ bạn muốn làm sao
Sad Sad Sad
tình yêu là phải dc tự do mừ
traitimhoangduong
traitimhoangduong
Moderator
Moderator